Open Web Analytics (7.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Roles
vi: Vai trò

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn mỗi trang trên một dòng. Ký tự '*' là ký tự đại diện. Ví dụ nhập đường dẫn %blog là cho trang blog và %blog-wildcard cho tất cả các blog cá nhân. %front là trang chính.

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
vi: Nếu chế dộ PHP được chọn, nhập vào đoạn mã PHP ở giữa %php. Chú ý rằng việc thực thi đoạn mã PHP không đúng có thể làm hỏng hệ thống Drupal của bạn.

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: User specific tracking settings
vi: Thiết lập theo dõi với từng người dùng

en: Custom tracking settings
vi: Thiết lập theo dõi tuỳ biến

en: Users cannot control whether they are tracked or not.
vi: Người dùng không được phép quản lí việc họ có được theo dõi hay không.
