Page break Field (7.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: edit
fil: wastuhin

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda
