Page Guide (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Operation
fil: Pagpapatakbo
