Page Theme (7.x-2.0-rc1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Roles
fil: Mga papel

en: configure
fil: ayusin

en: Appearance
fil: Hitsura

en: Add rule
fil: Mag-dagdag ng tuntunin
