Page Throbber (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Message
fil: Mensahe

en: Page
fil: Pahina

en: Show block on specific pages
fil: Ipakita ang tipak sa mga natatanging pahina

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
