Page Throbber (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Message
ta: செய்தி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Show block on specific pages
ta: குறிப்பிட்ட பக்கங்களில் மட்டும் பெட்டியை காட்டு

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்

en: Pages or PHP code
ta: பக்கங்கள் அல்லது பிஎச்பி நிரல்
