Page Title (7.x-2.4) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: more
vi: thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Out of date
vi: Quá hạn

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Page Title
vi: Tên trang

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Edit link
vi: Sửa liên kết

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
