Page Title (7.x-2.6) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: more
cy: mwy

en: Reset
cy: Ailosod

en: None
cy: Dim

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Out of date
cy: Wedi dyddio

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Link this field to its node
cy: Cysylltu'r maes yma i'w nod

en: Edit link
cy: Golygu dolen

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen
