Page Title (7.x-2.7) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: more
fil: marami pa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Page
fil: Pahina

en: Page Title List
fil: Listahan ng mga Pamagat ng pahina
