Page builder framework (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: view
ta: பார்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Position
ta: இடம்

en: Operation
ta: செயல்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Row
ta: வரிசை

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: <em>Edit @type</em> @title
ta: <em>திருத்து @type</em> @title
