Page builder framework (7.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: view
te: వీక్షించు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: edit
te: మార్చు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Position
te: స్థానం
