Page builder framework (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: view
fil: tingnan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: edit
fil: wastuhin

en: Operation
fil: Pagpapatakbo
