Pagerer (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: title
ta: தலைப்பு

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: page
ta: பக்கம்

en: Quantity
ta: அளவு

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Center
ta: மையம்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Display
ta: காட்சி

en: Theme
ta: தீம்

en: path
ta: வழி

en: type
ta: வகை

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Page
ta: பக்கம்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »
