Pagerer (7.x-1.0-beta2) - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: User interface
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസ്

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: title
ml: തലക്കെട്ട്‌

en: Item
ml: ഇനം

en: Type
ml: തരം

en: page
ml: താൾ

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Label
ml: അടയാളം

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to page @number
ml: പേജ് @number ലേക്ക് പോകുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »
