Pagerer (7.x-1.1-beta1) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Advanced options
ta: உயர்தர தெரிவுகள்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Configure
ta: தகவமைக்குக

en: Page
ta: பக்கம்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number இற்கு செல்க

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
