Page Style (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Page Style
fil: Estilo ng Pahina

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Block title
fil: Pamagat ng tipak

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Import
fil: Angkatin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Site configuration
fil: Pagsasaayos ng sayt

en: Site building
fil: Pagtatayo ng sayt

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: and
fil: at

en: Translate interface
fil: Isaling-wika ang interface

en: Structure
fil: Pagkakayari
