Page Style (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (25 entries)

en: User interface
te: వాడుకరి అంతరవర్తి

en: Page Style
te: పేజీ శైలి

en: Block title
te: బ్లాకు శీర్షిక

en: Screenshots
te: తెర దృశ్యాలు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Theme
te: అలంకారం

en: days
te: రోజులు

en: Global settings
te: సార్వత్రిక అమరికలు

en: Normal
te: సాధారణ

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Medium
te: మధ్యస్థం

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Features
te: విశేషాలు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: Blue
te: నీలం

en: Black
te: నలుపు

en: and
te: మరియు

en: Example:
te: ఉదాహరణ:

en: Structure
te: నిర్మాణం

en: People and permissions
te: ప్రజలు  మరియు అనుమతులు
