Page Style (7.x-1.1-rc1) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Page Style
vi: Kiểu trang

en: Administer
vi: Quản lý

en: Block title
vi: Tiêu đề khối

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Import
vi: Nhập vào

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Normal
vi: Bình thường

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Medium
vi: Vừa

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: module
vi: môđun

en: Features
vi: Tính năng

en: People
vi: Mọi người

en: Permissions
vi: Quyền

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Bold
vi: In Đậm

en: Blocks
vi: Khối

en: Allowed values
vi: Các giá trị cho phép

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Blue
vi: Xanh

en: Clean URLs
vi: URL gọn

en: Black
vi: Đen

en: Toggle display
vi: Bật/tắt hiển thị

en: and
vi: và

en: Block type
vi: Kiểu khối

en: Example:
vi: Ví dụ:

en: Yellow
vi: Vàng

en: Identification
vi: Định danh

en: Translate interface
vi: Dịch giao diện

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Font weight
vi: Độ đậm phông chữ

en: Regional and language
vi: Ngôn ngữ và Vùng địa phương
