Pane (7.x-2.4) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: Mode
ta: முறை

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Number of values
ta: மதிப்பு எண்ணிக்கைகள்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: More link
ta: மேலும் சுட்டி

en: Entity reference
ta: உருப்படி மேற்கோள்
