Panelizer (7.x-2.0-rc1) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: list
ta: பட்டியல்

en: context
ta: சூழல்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: User
ta: பயனர்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Log message
ta: விபரசேகரிப்பு செய்தி

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Form
ta: படிவம்

en: Context
ta: சூழல்

en: Taxonomy vocabulary
ta: வகைப்பாட்டு சொற்றொகுதி

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 வினாடி
ta[1]: @count வினாடிகள்

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்
