Panelizer (7.x-3.0-rc1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: User
ta: பயனாளர்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணித்தியாலம்
ta[1]: @count மணித்தியாலங்கள்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Log message
ta: பதிகைத் தகவல்

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 செக்கன்
ta[1]: @count செக்கன்கள்
