Panelizer (7.x-3.4) - en to vi translation catalogue (46 entries)

en: list
vi: danh sách

en: context
vi: ngữ cảnh

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: content
vi: nội dung

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: default
vi: mặc định

en: Settings
vi: Thiết lập

en: settings
vi: các thiết lập

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Access
vi: Truy cập

en: Node type
vi: Kiểu node

en: Layout
vi: Bố cục

en: User
vi: Người dùng

en: CSS ID
vi: ID CSS

en: CSS class
vi: Lớp CSS

en: 1 hour | @count hours
vi[0]: 1 giờ
vi[1]: @count giờ

en: 1 day | @count days
vi[0]: 1 ngày
vi[1]: @count ngày

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Log message
vi: Thông điệp bản ghi

en: General
vi: Tổng quát

en: Other
vi: Khác

en: reset
vi: thiết lập lại

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Contexts
vi: Ngữ cảnh

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Taxonomy vocabulary
vi: Phân nhóm

en: 1 year | @count years
vi[0]: 1 năm
vi[1]: @count năm

en: 1 week | @count weeks
vi[0]: 1 tuần
vi[1]: @count tuần

en: 1 min | @count min
vi[0]: 1 phút
vi[1]: @count phút

en: 1 sec | @count sec
vi[0]: 1 giây
vi[1]: @count giây

en: Choose layout
vi: Chọn cách bố trí

en: CSS code
vi: Mã CSS

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: 1 month | @count months
vi[0]: 1 tháng
    @count tháng

en: layout
vi: bố cục

en: Administrative title
vi: Tiêu đề dành cho quản trị

en: Selection rules
vi: Các luật lựa chọn

en: manage display
vi: quản lý hiển thị

en: Provide an explanation of the changes you are making. This will help other authors understand your motivations.
vi: Mô tả một lời giải thích của những thay đổi bạn đang làm.Điều này sẽ giúp các tác giả khác hiểu mục đích của bạn.

en: This will appear in the administrative interface to easily identify it.
vi: Tiêu đề này sẽ xuất hiện trên giao diện quản trị để hỗ trợ người quản lý website.

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
