Panels (7.x-3.0) - en to te translation catalogue (54 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: content
te: విషయం

en: Type
te: రకం

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: more
te: మరిన్ని

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Weight
te: భారం

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Top
te: పైన

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Menu
te: మెనూ

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Error
te: సమస్య

en: Middle column
te: మధ్య వరుస

en: 1 hour | @count hours
te[0]: 1 గంట
te[1]: @count గంటలు

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Width
te: వెడల్పు

en: General
te: సాధారణ

en: Other
te: ఇతర

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: List type
te: జాబితా రకం

en: Basic settings
te: ప్రాథమిక అమరికలు

en: Change
te: మార్చు

en: Granularity
te: కణికత

en: Style
te: శైలి

en: Context
te: సందర్భం

en: 1 year | @count years
te[0]: 1 సంవత్సరం
te[1]: @count సంవత్సరాలు

en: 1 week | @count weeks
te[0]: 1 వారం
te[1]: @count వారాలు

en: 1 min | @count min
te[0]: 1 నిమిషం
te[1]: @count నిమిషాలు

en: 1 sec | @count sec
te[0]: 1 క్షణం
te[1]: @count క్షణాలు

en: 1 month | @count months
te[0]: 1 నెల
te[1]: @count నెలలు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Fixed width
te: స్థిరమైన వెడల్పు
