Panels (7.x-3.10) - en to cy translation catalogue (61 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Next
cy: Nesaf

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: content
cy: cynnwys

en: Type
cy: Math

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: more
cy: mwy

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: None
cy: Dim

en: Display settings
cy: Dangos gosodiadau

en: Weight
cy: Pwysau

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Path
cy: Llwybr

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Menu
cy: Dewislen

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Text
cy: Testun

en: Error
cy: Gwall

en: 1 day | @count days
cy[0]: 1 diwrnod

en: Left sidebar
cy: Bar ochr chwith

en: Right sidebar
cy: Bar ochr dde

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Overridden
cy: Wedi ei wrthwneud

en: Width
cy: Lled

en: General
cy: Cyffredinol

en: Method
cy: Dull

en: Other
cy: Arall

en: Text color
cy: Lliw testun

en: List type
cy: Rhestru y math

en: Arguments
cy: Argiau

en: Uncategorized
cy: Heb ei gategoreiddio

en: Plain
cy: Plaen

en: Basic settings
cy: Gosodiadau sylfaenol

en: Granularity
cy: Gronynnedd

en: Empty
cy: Gwag

en: Style
cy: Arddull

en: Storage
cy: Storfa

en: Context
cy: Cyd-destun

en: 1 year | @count years
cy[0]: 1 flwyddyn

en: 1 week | @count weeks
cy[0]: 1 wythnos @count wythnos

en: No title
cy: Dim pennawd

en: Column
cy: Colofn

en: 1 month | @count months
cy[0]: 1 mis
cy[1]: @count mis

en: Invalid input
cy: Mewnbwn annilys

en: The lower the weight the higher/further left it will appear.
cy: Y lleiaf bydd y pwysau yr uchaf/ pellach i'r chwith y bydd yn ymddangos.

en: Live preview
cy: Rhagolwg byw
