Panels (7.x-3.7) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: more
ta: மேலும்

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Weight
ta: நிறை

en: Category
ta: வகை

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Path
ta: பா​தை

en: Menu
ta: பட்டி

en: Error
ta: வழு

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணித்தியாலம்
ta[1]: @count மணித்தியாலங்கள்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 செக்கன்
ta[1]: @count செக்கன்கள்
