Panels Bootstrap Layout Builder (7.x-3.0) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Category
cy: Categori

en: Add container
cy: Ychwanegu cynhwysydd

en: Save
cy: Cadw

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Error
cy: Gwall

en: Contains
cy: Yn cynnwys

en: Column
cy: Colofn
