Panels Bootstrap Layout Builder (7.x-3.1) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Center
vi: Giữa

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Add container
vi: Thêm nhóm diễn đàn

en: Save
vi: Lưu

en: Region
vi: Vùng

en: ID
vi: Mã

en: Error
vi: Lỗi

en: CSS class
vi: Lớp CSS

en: Contains
vi: Chứa

en: Class
vi: Lớp

en: Exists
vi: Tồn tại

en: Not Found
vi: Không tìm thấy

en: Miscellaneous
vi: Linh tinh

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Column
vi: Cột

en: Regions
vi: Các vùng

en: Add region
vi: Thêm vùng

en: Row
vi: Hàng

en: Canvas
vi: Vùng vẽ

en: Administrative title
vi: Tiêu đề dành cho quản trị

en: Administrative description
vi: Mô tả dành cho quản trị

en: Region settings
vi: Thiếp lập vùng

en: This will appear in the administrative interface to easily identify it.
vi: Tiêu đề này sẽ xuất hiện trên giao diện quản trị để hỗ trợ người quản lý website.
