Panels Image Link (7.x-1.5) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Value
vi: Giá trị

en: None
vi: Không có

en: Image
vi: Ảnh

en: Link Target
vi: Thuộc tính Target của Link

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Keyword
vi: Từ khóa
