Panels Media (7.x-1.0-unstable1) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: File
vi: Tập tin

en: Link
vi: Liên kết

en: Text
vi: Văn bản

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Link URL
vi: URL của liên kết

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: Text field
vi: Trường văn bản

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: File description
vi: Mô tả tập tin

en: Administrative title
vi: Tiêu đề dành cho quản trị
