Panels PHP (7.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Category
ta: பிரிவு

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்
