Pannelli (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: You are here
ta: நீங்கள் இங்கே

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
