Pannelli (7.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Content
te: సారము

en: Logo
te: చిహ్నం

en: You are here
te: మీరు ఇక్కడ ఉన్నారు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
