Panopoly (7.x-1.73) - en to ta translation catalogue (70 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Next
ta: அடுத்து

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Time
ta: நேரம்

en: Add
ta: சேர்

en: Path
ta: பாதை

en: Display
ta: காட்சி

en: results
ta: முடிவுகள்

en: search
ta: தேடல்

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Picture
ta: படம்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Sort order
ta: ஒழுங்கு வரிசை

en: Prev
ta: முன்

en: request a new password
ta: புதிய குறிச்சொல் வேண்டி கேட்டுக் கொள்கிறேன்

en: Day
ta: நாள்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Sidebar
ta: பக்கப்பட்டி

en: !name field is required.
ta: !name புலம் தேவையானது.

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Update Preview
ta: முன்மாதிரியை புதுப்பி

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: About
ta: பற்றி

en: Default image
ta: இயல்பான படம்

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: -1 (Unlimited)
ta: -1 (வரம்பற்றது)

en: PHP memory limit
ta: PHP நினைவக அளவு

en: See the <a href="@url">Drupal requirements</a> for more information.
ta: மேலதிக தகவல்களுக்கு <a href="@url">ட்ரூபால் தேவைகளைப்</a> பார்க்கவும்

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்
