Panopoly (7.x-1.78) - en to fil translation catalogue (38 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Next
fil: Susunod

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: Path
fil: Landas

en: Picture
fil: Larawan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Items
fil: Mga bagay

en: 1 item | @count items
fil[0]: 1 bagay
fil[1]: @count mga bagay

en: !name field is required.
fil: Ang patlang na <em>!name</em> ay kinakailangan.

en: Menus
fil: Mga menu

en: 1 user | @count users
fil[0]: 1 tagagamit
fil[1]: @count tagagamit

en: Enter your keywords
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap

en: -1 (Unlimited)
fil: -1 (Walang hanggan)
