Panopoly (7.x-1.84) - en to te translation catalogue (53 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Next
te: తరువాత

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Links
te: లంకెలు

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: Display
te: చూపు

en: results
te: ఫలితాలు

en: search
te: వెతుకు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Theme
te: అలంకారం

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Picture
te: చిత్రం

en: Titles
te: శీర్షికలు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: Items
te: అంశాలు

en: Address
te: చిరునామా

en: Day
te: రోజు

en: Table
te: పట్టిక

en: 1 item | @count items
te[0]: 1 అంశం
te[1]: @count అంశాలు

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: Information
te: సమాచారం

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: 1 user | @count users
te[0]: 1 వాడుకరి
te[1]: @count వాడుకరులు

en: About
te: గురించి

en: -1 (Unlimited)
te: -1 (అపరిమితం)

en: See the <a href="@url">Drupal requirements</a> for more information.
te: మరింత సమాచారం కోసం <a href="@url">డ్రూపల్ ఆవశ్యకాల</a>ని చూడండి.

en: Upload destination
te: ఎక్కింపు గమ్యస్థానం
