Panopoly (7.x-1.93) - en to ml translation catalogue (40 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Links
ml: ലിങ്കുകൾ

en: Search
ml: തിരയൂ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Parent
ml: രക്ഷിതാവ്

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Name
ml: പേര്

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Time
ml: സമയം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Path
ml: വഴി

en: Display
ml: ഡിസ്പ്ലേ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കല്‍

en: Day
ml: ദിവസം

en: 1 item | @count items
ml[0]: ഒരെണ്ണം
ml[1]: @count ഏണ്ണം

en: !name field is required.
ml: !name ആവശ്യമാണ്.

en: PHP memory limit
ml: പി.എച്ഛ്.പി മെമ്മറി ലിമിറ്റ്

en: Contact your system administrator or hosting provider for assistance with increasing your PHP memory limit.
ml: പി.എച്ഛ്.പി മെമ്മറി ലിമിറ്റ് കൂട്ടുന്നതിനായി താങ്കളുടെ സിസ്റ്റം അഡ്മിനിസ്റ്റ്രേറ്ററേയോ ഹോസ്റ്റിങ്ങ് പ്രൊവൈഡറേയോ സമീപിക്കൂ.
