Panopoly (7.x-1.93) - en to vi translation catalogue (97 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Next
vi: Tiếp

en: Pages
vi: Trang

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Links
vi: Các liên kết

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Add new
vi: Thêm mới

en: Time
vi: Thời gian

en: Add
vi: Thêm

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Display
vi: Hiển thị

en: results
vi: kết quả

en: search
vi: tìm kiếm

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Text
vi: Văn bản

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Fields
vi: Các trường

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Prev
vi: Trước

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Day
vi: Ngày

en: Table
vi: Bảng

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Arguments
vi: Tham số

en: Template
vi: Mẫu

en: 1 item | @count items
vi[0]: 1 mục

en: Add file
vi: Thêm tập tin

en: Middle
vi: Giữa

en: Revert
vi: Trở lại

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Slider
vi: Thanh trượt

en: !name field is required.
vi: Thông tin !name cần được nhập.

en: Information
vi: Thông tin

en: Simple
vi: Đơn giản

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: User Roles
vi: Vai trò người dùng

en: 1 user | @count users
vi[0]: @count thành viên

en: Enter your keywords
vi: Nhập từ khóa

en: Featured
vi: Tính năng

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Default image
vi: Ảnh mặc định

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Play
vi: Phát

en: Search form
vi: Biểu mẫu tìm kiếm

en: -1 (Unlimited)
vi: -1 (Không giới hạn)

en: PHP memory limit
vi: Giới hạn bộ nhớ PHP

en: Consider increasing your PHP memory limit to %memory_minimum_limit to help prevent errors in the installation process.
vi: Cân nhắc việc tăng giới hạn bộ nhớ PHP lên %memory_minimum_limit để tránh các lỗi phát sinh trong quá trình cài đặt.

en: Consider increasing your PHP memory limit to %memory_minimum_limit to help prevent errors in the update process.
vi: Xem xét việc tăng giới hạn bộ nhớ PHP lên %memory_minimum_limit để giúp tránh các lỗi phát sinh trong quá trình cập nhật.

en: Depending on your configuration, Drupal can run with a %memory_limit PHP memory limit. However, a %memory_minimum_limit PHP memory limit or above is recommended, especially if your site uses additional custom or contributed modules.
vi: Tùy theo cấu hình của bạn, Drupal có thể chạy với giới hạn bộ nhớ PHP %memory_limit. Tuy nhiên, giới hạn bộ nhớ PHP %memory_minimum_limit hoặc cao hơn thì tốt hơn, nhất là khi website của bạn có sử dụng các module bổ sung hoặc cộng thêm.

en: Increase the memory limit by editing the memory_limit parameter in the file %configuration-file and then restart your web server (or contact your system administrator or hosting provider for assistance).
vi: Tăng giới hạn bộ nhớ bằng cách chỉnh sửa thông số memory_limit trong tập tin %configuration-file, sau đó khởi động lại máy chủ web của bạn (hoặc có thể liên hệ với Quản trị hệ thống hay với nhà cung cấp host của bạn để được hỗ trợ).

en: Contact your system administrator or hosting provider for assistance with increasing your PHP memory limit.
vi: Liên hệ với Quản trị hệ thống hoặc với nhà cung cấp host của bạn để tăng giới hạn bộ nhớ cho PHP.

en: See the <a href="@url">Drupal requirements</a> for more information.
vi: Xem &lt;a href="@url"&gt;các yêu cầu của Drupal&lt;/a&gt; để có thêm thông tin.

en: Upload destination
vi: Đích tải lên

en: Select where the final files should be stored. Private file storage has significantly more overhead than public files, but allows restricted access to files within this field.
vi: Chọn đích lưu trữ tệp tin. Đích lưu trữ bảo mật không cho phép truy cập trực tiếp vào tệp tin, nhưng lại làm tiêu hao nhiều tài nguyên hệ thống hơn.

en: If no image is uploaded, this image will be shown on display.
vi: Nếu không có ảnh được tải lên, ảnh này sẽ được hiển thị.

en: Searched %type for %keys.
vi: Đã tìm kiếm trong %type các thông tin có chứa %keys

en: AHAH callback
vi: Hàm gọi lại AHAH

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.
