Panopoly (7.x-1.94) - en to cy translation catalogue (76 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Next
cy: Nesaf

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Status
cy: Statws

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Categories
cy: Categorïau

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Links
cy: Dolenni

en: Search
cy: Chwilio

en: None
cy: Dim

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Parent
cy: Rhiant

en: Category
cy: Categori

en: Name
cy: Enw

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Time
cy: Amser

en: Add
cy: Ychwanegu

en: Path
cy: Llwybr

en: Display
cy: Dangos

en: results
cy: canlyniadau

en: search
cy: chwilio

en: Text
cy: Testun

en: Theme
cy: Thema

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Picture
cy: Darlun

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Header
cy: Pennawd

en: Footer
cy: Troedyn

en: Custom
cy: Addasu

en: Fields
cy: Meysydd

en: Items
cy: Eitemau

en: Advanced
cy: Uwch

en: Sort order
cy: Dosbarthu trefn

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Prev
cy: Blaenorol

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Day
cy: Dyddiad

en: Table
cy: Tabl

en: Arguments
cy: Argiau

en: 1 item | @count items
cy[0]: 1 eitem                             @count o eitemau

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: !name field is required.
cy: Mae maes !name yn ofynnol.

en: Information
cy: Gwybodaeth

en: Menus
cy: Dewislenni

en: 1 user | @count users
cy[0]: 1 defnyddiwr. @count o ddefnyddwyr.

en: Enter your keywords
cy: Rhowch eich geiriau allweddol i mewn.

en: Admin
cy: Gweinydd

en: Default image
cy: Rhagosod delwedd

en: Link title
cy: Pennwad dolen

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad

en: -1 (Unlimited)
cy: -1 (Anghyfyngedig)

en: PHP memory limit
cy: Cyfyngiad cof PHP

en: Consider increasing your PHP memory limit to %memory_minimum_limit to help prevent errors in the installation process.
cy: Cysidrwch gynnyddu eich cyfyngiad cof PHP i %memory_minimum_limit i helpu atal gwallau yn y broses mewnosod.

en: Consider increasing your PHP memory limit to %memory_minimum_limit to help prevent errors in the update process.
cy: Cysidrwch gynnyddu cyfynder cof PHP i %memory_minimum_limit i helpu atal gwallau yn y broses diweddaru.

en: Depending on your configuration, Drupal can run with a %memory_limit PHP memory limit. However, a %memory_minimum_limit PHP memory limit or above is recommended, especially if your site uses additional custom or contributed modules.
cy: Gan ddibynnu ar eich ffurfweddiad, gall Drupal redeg gyda cyfyngiad cof PHP %memory_limit. Er, mae cyfyngiad cof PHP %memory_minimum_limit neu fwy yn cael ei argymell, enwedig os yw eich safle yn defnyddio modiwlau addasedig neu wedi eu cyfrannu'n ychwanegol.

en: Increase the memory limit by editing the memory_limit parameter in the file %configuration-file and then restart your web server (or contact your system administrator or hosting provider for assistance).
cy: Cynnyddu cyfyngiad cof drwy olygu y paramedr cof_cyfyngiad yn y ffeil %configuration-file  ac wedyn ail ddechreuwch eich gweinyddwr gwe (neu cysylltwch gyda'r gweinyddwr system neu darparwr gwesteio am gymorth).

en: Contact your system administrator or hosting provider for assistance with increasing your PHP memory limit.
cy: Cysylltwch gyda'r gweinyddwr system neu darparwr gwesteiwr am gymorth i gynnyddu cyfyndiad cof PHP.

en: See the <a href="@url">Drupal requirements</a> for more information.
cy: Gwelwch <a href="@url">gofynion Drupal</a> am ragor o wybodaeth.

en: Add image
cy: Ychwanegu delwedd

en: Image style
cy: Arddull delwedd
