Panopoly Admin (7.x-1.0-rc2) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Add new
vi: Thêm mới

en: Add
vi: Thêm

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Create
vi: Tạo

en: Template
vi: Mẫu

en: 1 item | @count items
vi[0]: 1 mục

en: Revert
vi: Trở lại

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Permalink
vi: Liên kết cố định

en: User Roles
vi: Vai trò người dùng

en: 1 user | @count users
vi[0]: @count thành viên

en: You do not have any administrative items.
vi: Bạn không có liên kết điều hành nào.

en: One or more problems were detected with your Drupal installation. Check the <a href="@status">status report</a> for more information.
vi: Một hoặc nhiều trở ngại đã được phát hiện với bản cài đặt Drupal của bạn. Kiểm tra trang <a href="@status">báo cáo tình trạng</a> để có thêm thông tin.

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ
