Panopoly Admin (7.x-1.0-rc4) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Name
ta: பெயர்

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Path
ta: பாதை

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Theme
ta: தீம்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி
