Panopoly Admin (7.x-1.5) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: Category
te: వర్గం

en: Name
te: పేరు

en: Theme
te: అలంకారం

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: 1 item | @count items
te[0]: 1 అంశం
te[1]: @count అంశాలు

en: Permalink
te: స్థిరలంకె

en: 1 user | @count users
te[0]: 1 వాడుకరి
te[1]: @count వాడుకరులు
