Panopoly Admin (7.x-1.57) - en to cy translation catalogue (24 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Status
cy: Statws

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disable
cy: Analluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Taxonomy
cy: Tacsonomi

en: Edit
cy: Golygu

en: Parent
cy: Rhiant

en: Category
cy: Categori

en: Name
cy: Enw

en: Path
cy: Llwybr

en: Theme
cy: Thema

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: 1 item | @count items
cy[0]: 1 eitem                             @count o eitemau

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Menus
cy: Dewislenni

en: 1 user | @count users
cy[0]: 1 defnyddiwr. @count o ddefnyddwyr.

en: Admin
cy: Gweinydd

en: Link title
cy: Pennwad dolen
