Panopoly Core (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Time
ml: സമയം

en: Day
ml: ദിവസം

en: PHP memory limit
ml: പി.എച്ഛ്.പി മെമ്മറി ലിമിറ്റ്

en: Contact your system administrator or hosting provider for assistance with increasing your PHP memory limit.
ml: പി.എച്ഛ്.പി മെമ്മറി ലിമിറ്റ് കൂട്ടുന്നതിനായി താങ്കളുടെ സിസ്റ്റം അഡ്മിനിസ്റ്റ്രേറ്ററേയോ ഹോസ്റ്റിങ്ങ് പ്രൊവൈഡറേയോ സമീപിക്കൂ.
