Panopoly Search (7.x-1.39) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Search
fil: Hanapin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Path
fil: Landas

en: 1 item | @count items
fil[0]: 1 bagay
fil[1]: @count mga bagay

en: Enter your keywords
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap
