Panopoly Search (7.x-1.75) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Search
cy: Chwilio

en: Default
cy: Diofyn

en: Path
cy: Llwybr

en: results
cy: canlyniadau

en: search
cy: chwilio

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Custom
cy: Addasu

en: Advanced
cy: Uwch

en: 1 item | @count items
cy[0]: 1 eitem                             @count o eitemau

en: Enter your keywords
cy: Rhowch eich geiriau allweddol i mewn.

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad
