Panopoly Users (7.x-1.0-rc5) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Picture
ta: படம்

en: request a new password
ta: புதிய குறிச்சொல் வேண்டி கேட்டுக் கொள்கிறேன்

en: View user profile.
ta: பயனர் விளக்கவிபரங்களை பார்

en: @user's picture
ta: @user's படம்

en: About
ta: பற்றி
