Panopoly Users (7.x-1.0-rc5) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Picture
te: చిత్రం

en: View user profile.
te: వాడుకరి ప్రొఫైలుని చూడండి.

en: @user's picture
te: @user యొక్క చిత్రం

en: About
te: గురించి
