Parish Theme (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: More information about text formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள் பற்றிய அதிக விவரங்கள்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை

en: Main background
ta: முதன்மை பின்பக்கம்
