PaRSS (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (5 entries)

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Fields
vi: Các trường

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: Rows
vi: Số dòng

en: Show descriptions
vi: Trình bày các phần mô tả
