Password Policy (7.x-1.0-beta4) - en to gu translation catalogue (31 entries)

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: List
gu: સૂચિ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Yes
gu: હા

en: No
gu: નહિ

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: This action cannot be undone.
gu: આ ક્રિયા પૂર્વવત્ કરી શકાતી નથી.

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Weight
gu: તરલતા

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Save
gu: સાચવો

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Length
gu: લંબાઈ

en: Create
gu: બનાવો

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: Medium
gu: મધ્યમ

en: Other
gu: અન્ય

en: Save changes
gu: સંપાદનો સાચવો

en: Change
gu: ફેરફાર
